ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวอย่างใบเสร็จรับเงินที่ออกให้กับทางโรงเรียนครับ  (อ่าน 8814 ครั้ง)

ออฟไลน์ Weerapat

• ผู้ดูแลระบบ
ทาง Thaischool.in.th บริหารงานโดย หจก. ธาตุพนมดอทคอม ซึ่งสามารถออกใบเสร็จรับเงินและใบกำกับภาษีให้กับทางโรงเรียนของท่านได้ โดยตัวอย่างใบเสร็จรับเงินจะมีรูปแบบดังนี้ครับ

ออฟไลน์ Weerapat

• ผู้ดูแลระบบ
ทางเราจะดำเนินการจัดส่งใบเสร็จพร้อมดีวีดีคู่มือให้กับทางโรงเรียน โดยไปรษณีย์แบบลงทะเบียนนะครับ โดยมีกำหนดส่งคือ

หากท่านแจ้งโอนเงินภายในวันนี้ ทางเราจะดำเนินการจัดส่งไปรณีย์ให้ในวันรุ่งขึ้นตอนเช้าครับ จดหมายอาจจะไปถึงท่านช้าเร็วขึ้นอยู่กับระยะทางของโรงเรียนกับ กทม นะครับ แต่ไม่น่าจะเกิน 10 วัน หากเกินกว่านี้ รบกวนทางโรงเรียนแจ้งมายังทีมงาน เพื่อจะได้ดำเนินการจัดส่งให้อีกครั้งครับ

ตัวอย่างซองเอกสารและคู่มือพร้อมใบเสร็จที่จัดส่ง

บริษัท เว็บ เซอร์วิส จำกัด

52 ซอยลาซาล 58 ถนนสุขุมวิท 105 แขวงบางนา เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 10260
โทรศัพท์ : 02-361-7559 แฟกซ์. : 02-361-7558 Email : info@webservice.co.th Line ID : webservice