รับทำเว็บ สมุทรปราการ

จะกำหนดรหัสให้ครูแต่ละท่านเข้าไปแก้ไขประวัติและผลงานด้วยตัวเองอย่างไรครับ

• 4 ตอบ
  • 372 อ่าน

จะกำหนดรหัสให้ครูแต่ละท่านเข้าไปแก้ไขประวัติและผลงานด้วยตัวเองอย่างไรครับ

สามารถกำหนดได้จากตอนเพิ่มรายชื่อบุคลากรครับ จะมีช่องให้กรอกชื่อกับรหัสผ่าน เหมือนในภาพครับ

ผมลองเข้าไปแก้ไขให้ใส่รหัสของตัวผมเอง เข้าไปในหน้าแก้ไข ทำไมไม่ข้อมูลเดิมอยู่เลยครับ ทดลองเพิ่มข้อมูลก็ไม่ปรากฏบนหน้าเว็บ ผมอาจจะทำไม่ถูกขั้นตอนหรือทำผิด รบกวนแนะนำด้วยครับ จะได้สร้างรหัสให้ครูทุกคนในโรงเรียนครับ

พอ Admin กำหนดชื่อผู้ใช้และรหัสผ่านให้บุคลากรแล้ว พอบุคลากรท่านนั้นจะเข้าไปแก้ไข พอใส่ชื่อผู้ใช้และรหัสผ่านเข้าไป ปรากฎว่าไม่มีข้อมูลของบุคลากรท่านนั้น ที่ Admin กรอกไว้เลยครับ ต้องแก้ไขอย่างไรครับ

พอ Admin กำหนดชื่อผู้ใช้และรหัสผ่านให้บุคลากรแล้ว พอบุคลากรท่านนั้นจะเข้าไปแก้ไข พอใส่ชื่อผู้ใช้และรหัสผ่านเข้าไป ปรากฎว่าไม่มีข้อมูลของบุคลากรท่านนั้น ที่ Admin กรอกไว้เลยครับ ต้องแก้ไขอย่างไรครับ

แก้ไขให้แล้วครับ ลองตรวจสอบดูอีกทีนะครับ

บริษัท เว็บ เซอร์วิส จำกัด

188/11 หมู่ 8 ถนนเทพารักษ์ ตำบลเทพารักษ์ อำเภอเมืองสมุทรปราการ จังหวัดสมุทรปราการ 10270
โทรศัพท์ : 02-042-3616 Email : info@webservice.co.th Line ID : webservice